സംസ്ഥാന റോഡ് സൈക്ലിംങ്; തിരുവനന്തപുരം ചാമ്പ്യന്‍മാര്‍ | The Championship went to Thiruvananthapuram

24 ാമത് സംസ്ഥാന റോഡ് സൈക്ലിംങ് ചാമ്പ്യന്‍ഷിപ്പില്‍ 34 പോയിന്‍് നേടി തിരുവനന്തപുരം ജില്ല ചാമ്പ്യന്‍മാര്‍. 24 പോയിന്റ് നേടി കോഴിക്കോട് രണ്ടും 17 പോയിന്റ് നേടി ഇടുക്കി മൂന്നും സ്ഥാനം സ്വന്തമാക്കി. പുതുതായി നിര്‍മ്മിച്ച കോവളം ബൈപ്പാസ് റോഡിലായിരുന്നു ചാമ്പ്യന്‍ഷിപ്പ്. സീനിയര്‍ (അണ്ടര്‍-23), ജൂനിയര്‍, സബ്ജൂനിയര്‍ എന്നീ വിഭാഗങ്ങളിലായി 9 ഇനം മത്സരങ്ങളാണ് നടന്നത്. രണ്ട് ദിവസത്തെ ചാമ്പ്യന്‍ഷിപ്പില്‍ സംസ്ഥാനത്തെ 14 ജില്ലകളില്‍ നിന്നുള്ള മത്സരാര്‍ത്ഥികള്‍ പങ്കെടുത്തു.

വിജയികള്‍

1 -70 kms Mass Start Men U/23re
I Sreenath L Ernakulam
II Asif N Thiruvananthapuram
III Aneez A Kozhokode
IV Steve Ross Augustine Ernakulam
V Alex T F Thrissur
VI Tharun M Thiruvananthapuram
2 – 10 kms Individual Time Trail BOYS (Under-14 Years)
I Ajmal Shan S Thiruvananthapuram 18:00:124
II Avinsh Sreedhar P A Kottayam 18:55:635
III Abin P Kozhikode 18:58:892
IV Aadhithyan B Thiruvananthapuram 19:15:730
V Ajay Ivin Thiruvananthapuram 19:30:121
VI Akshay Ajith Thiruvananthapuram 19:54:396

3 – 50 kms Mass Start Women (Elite)
I Athulya K Sudhakaran Thrissur
II Preethy B K Idukki
III Ginimol Joseph Ernakulam
IV Abhirami S M Ernakulam
V Vinimol Thrissur
VI Niya K J Allapuzha

4 – 10 kms Time Trial Girls (Under-16 Years)
I Agxa Ann Thomas Idukki 18:53:775
II Sneha K Kozhikode 19:05:464
III Theertha S Nair Kozhikode 19:18:066
IV Angithmanoj Kozhikode 19:46:045
V Nandana P Thiruvananthapuram 20:22:877
VI Binilamol Gibi Idukki 20:48:137

5 – 10 kms Time Trial Girls (Under-14 Years)
I Karthika A K Thiruvananthapuram 20:25:590
II Devanandana S P Kozhikode 21:30:363
III Nitheena Ratheesh Thiruvananthapuram 21:52:205
IV Anugraha R Kozhikode 21:53:756
V Aparna Suresh Wayanad 22:12:464
VI Aleena James Kozhikode 22:29:790

6- 10 kms Time Trial Boys (Under-16 Years)
I Abhiram S P Kasargode 15:56:406
II Pranay S Nair Idukki 16:19:681
III Adwith Shanker S S Thiruvananthapuram 16:37:369
IV Amos Joseph Thiruvananthapuram 16:41:176
V Akash V R Thiruvananthapuram 16:43:004
VI Vignesh S H Thiruvananthapuram 16:46:823

7- 20 kms Time Trial Girls (Under-18 Years)
I Anakha M Kozhikode 39:55:813
II Saisree A P Kozhikode 40:22:891
III Arya Vinod Kozhikode 41:26:821
IV Meenakshy P M Thiruvananthapuram 44:00:124
V Abhirami Prakash Idukki 44:32:901
VI Niya Sara Kunjumon Pathanamthitta 47:34:221

8- 40 kms Time Trial Men (Elite)
I Basappa M T Thiruvananthapuram 1:07:59:570
II Vishnu Manoj Idukki 1:08:35:568
III Nibin Baby Idukki 1:09:45:057
IV Anoop Ashok Thiruvananthapuram 1:12:59:106
V Insamam Nazar Idukki 1:13:38:400
VI Akhil Mohanan Thrissur 1:16:00:702

9- 20 kms Time Trial Boys (Under /18)
I Adarsh V R Thiruvananthapuram 51:02:102
II Gokul L Thiruvananthapuram 51:59:543
III Abhinav K C Malapuram 52:04:970
IV Amal Anil Idukki 54:19:210
V Sujith R J Thiruvananthapuram 54:19:850
VI Azeem Shah Thiruvananthapuram 54:35:747